The Lost Eden

Blogger Tips and TricksLatest Tips For BloggersBlogger Tricks

[Living Room] ห้องนั่งเล่นของโซระกับแฮป

Share

ข้อมูลสถานที่ [Living Room] ห้องนั่งเล่นของโซระกับแฮป

ตั้งหัวข้อ by Sora Angerrollnaon Wed 19 Mar 2014 - 12:43

คู่โซ-แฮปค่ะ
โซร่า = โซระจัง แพรวาซัง เหม่ยเทียน (ขออณุญาติเพิ่มนะคะคุณแฮปแต่ให้แพรจัดการแล้วนินา555)
แฮป = คุณแฮป โอปป้า พี่ชาย (สองอย่างสุดท้ายต้องทำเสียงเป็นเบบี้มายด์นะ//แค่บางครั้งเพราะก็ขี้เกียจพิมพ์อ่านะ5555)
ชื่อคู่ของเราคือ......
SouLMate ค่ะ
ทำไมคู่เราถึงเยี่ยมที่สุด?
ก็คู่เราก็ไม่ใช่หญิงชายอ่านะคะ มันคือหญิงทอม//ทอมดี้มิใช่รึ//เปล่าหรอก ก็เราก็คงจะแสดงความรักในอีกรูปแบบยึงที่คนเค้าไม่ค่อย้ห็นหรอก //คิดว่าคุณแฮปคงต่อแบบตัวเองเป็นผู้ชายอ่านะ ก็แต่อินเนอร์จริงก็คงหญิงแหละ ก็ไม่คิดว่าเราจะเป็นรักอะไรหวานแหววหรอกนะค่ะ น่าจะฮาร์ดคอร//หรอ???!!!! ซาดิสม์//??!!! ไม่หรอกค่ะ เราจะเชื่อใจกันค่ะ ไม่โกหก เจ้ากี้เจ้าการ ขี้บ่นกัน ก็ถ้าชอบคู่เราก็โหวตด้วยนะคะ (ที่พิมพ์ไปสรุปจากกระทู้สมัครที่ทั้งสองคนเขียน555) อย่าดูจากภายนอกอย่างเดียว ไปอ่านอาร์พีจีด้วย

แก้ไขล่าสุดโดย Sora Angerrollna เมื่อ Sun 23 Mar 2014 - 14:30, ทั้งหมด 5 ครั้ง

ข้อมูลสถานที่ [Living Room] ห้องอิสระของคู่ผู้เข้าแข่งขัน

ตั้งหัวข้อ by Geroins Happinesson Wed 19 Mar 2014 - 20:59

SoUlMaTe

...เพื่อน/พี่น้อง/คนรัก...

โซระจางงง+แฮป ...ครัช 8-)

โซระจางงงง >< อาจจะเรียก แฮปว่า   "คุณแฮป"

"โอปป้า"

"พี่ชาย"

Geroin's Happiness 8-) คนนี้ อาจจะเรียก My Honey างงงง ว่า "โซระจางงง"

"แพรวาซัง"

"ไหม้เทียน(ในใจผม)" 
                                                                                                ^

^

ม[size=24]ฮันนี่พายของผ้ม เรื่องแค่นี้ ...ทำไมผมจะทำให้ไม่ได้ ^^[/size]

ทุกส่วนนั้นแล้วแต่อารมณ์และเวลาจะเรียกนะครัช

เหตุผลที่คิดว่าคู่ของผมเยี่ยมที่สุดนะเหรอครัช <<<ง่ายมาก เหอเหอเหอ (จิบชาอย่างสง่างาม) =v=

[จิบชา) นั่นสินะครัช ทำไมน๊า~~
       กาลครั้งหนึ่งมีแมวน้ำ เอ้ย! มีหนุ่มสาว(เป็ด)คู่หนึ่ง
  มาดื่มน้ำที่รำธาร เอ... หนุ่มสาวจ้องหน้ากัน ก่อนจะกอดจูบกัน
     มนุษย์ผู้หนึ่งได้ใจ หรือเห็นว่ามันแปลกก็เลยถ่ายรูปเก็บไว้
                   แชะ~~~~~~~~~
              (แน่นอน นั่นคือเสียงชัตเตอร์)
            นั่นแหละครัช  คือ...ตำนานคู่ของเรา =v=v

[เข้าเรื่อง]
คุณเคยเจอใครบางคนแล้วรู้สึกว่า นี่แหละมันใช่เลย! ><///
มันก็เหมือนคู่ของเรานะแหละครับ ถึงเราจะไม่รู้จักกันมาก่อน
        ถึงเราจะเพิ่งเคยเจอกัน ถึงเราจะเพิ่งรู้จักกัน
              ถึงเธอจะอายุน้อยกว่าผม
          ถึงเธอจะเป็นสาวอายุน้อยกว่า 15 ปี
         ถึงเธออาจจะตัวไม่สูง ไม่...บลาๆ
       แต่ผมก็จะเป็นโลลิค่อน ซิสค่อน .........................และคนที่ให้ความสุขแก่เธอ...

จะปกป้องเธอ...
และเคียงข้างเธอ...

นะครับ ^^
  คุณคิดเหรอว่า รักแรกพบมักจะไม่สมหวัง
แต่มันก็จะมาควบคู่กับ รักแรกมักหอมหวานเสมอ 
<<<นี่แหละครับวัยรุ่น =w=

คิดว่าพวกเราจะต้องการรักแบบไหนล่ะ  ???
                 ระหว่าง

รักหอมหวานไปจนตาย หรือ รักที่ต้องระแวงกันและกันตลอดเวลา <<<ผมบ้าครัช ^^

เอาเป็นว่าเราเป็นคู่ที่จะไม่ทำให้ทุกท่านผิดหวัง
           และร่วมสนุกไปกับ
 เค้กนุ่มนิ้ม กุหลาบมีหนาม อะไรก็ตามแต่
...

แต่ขอยกเป็นอาหารก็แล้วกันครับบ =,.=

ที่มีทั้งหอม ใหม่ ร้อน เย็น ดุร้าย เค็ม จืดชืด หวาน(เป็นลม) เผ็ด ขม(เป็นยา) เปรี้ยว(เข็ดฟัน)

อาหารตา อาหารใจ อาหารหู(ฟังมิทชั่น Y ==b) อาหารนก อาหารแมว อาหารโลลิค่อน

นอกเรื่องแล้วสินะ =w=

พร้อมจะมาเริ่มต้นระลึกชาติกับรักครั้งใหญ่ของวัยรุ่น ไหมล่ะ

โหวตสิ

ข้อมูลสถานที่ Re: [Living Room] ห้องนั่งเล่นของโซระกับแฮป

ตั้งหัวข้อ by Sora Angerrollnaon Sun 23 Mar 2014 - 14:27

มาพูดคุยกันได้นะเออ~

คลิ๊กเดียวที่ภาพก็ไปได้และ ^^

ข้อมูลสถานที่ Re: [Living Room] ห้องนั่งเล่นของโซระกับแฮป

ตั้งหัวข้อ by Geroins Happinesson Sun 23 Mar 2014 - 16:50

ท้องฟ้าสวยดี 55555+

เวลาขณะนี้ Wed 7 Dec 2016 - 3:04